ECS

รายชื่อผู้ได้รับการอบรมขั้นพื้นฐานรุ่น2
ลำดับ ชื่อ นามสกุล หน่วยงาน วันที่ลงทะเบียน
1 นางเจะนิเยาะ มุสตาปะ โรงเรียนมูลนิธิชุมชนอิสลามศึกษา 2010-09-26 06:11:59
2 นายยุสรี เฆดา โรงเรียนมูลนิธิชุมชนอิสลามศึกษา 2010-09-26 06:16:12
3 นายดอรอแม ยูโซ๊ะ โรงเรียนอุดมศาสน์วิทยา 2010-09-27 00:53:33
4 นายกอสัน อุมา โรงเรียนอุดมศาสน์วิทยา 2010-09-27 00:55:43
5 นายอะหมัด หะยีปิยวงศ์ โรงเรียนอาสาสุลดินวิทยา 2010-09-27 05:21:22
6 นายดอรอแม หะยีปิยวงศ์ โรงเรียนอาสาสุลดินวิทยา 2010-09-28 04:11:04
7 นางธารรริน ไพโรจน์ โรงเรียนปากจั่นวิทยา 2010-09-28 04:20:28
8 นายอีรหัมด์ อาซิมี โรงเรียนนูรุดดิน มูลนิธิ 2010-09-28 04:32:39
9 นางสาวนูรฮูดาห์ บาริง โรงเรียนสุกัญศาสน์วิทยา 2010-09-28 05:15:01
10 นางสาวนูรียานี เปาะซา โรงเรียนสุกัญศาสน์วิทยา 2010-09-28 05:23:21
11 นายสง่า เกตุพเนิน โรงเรียนจรัสพิชากร 2010-09-29 04:41:23
12 นางสาวสุไวบ๊ะ โอะจิ โรงเรียนซอลีฮียะห์ 2010-09-29 04:53:27
13 นายมหามัดวีรา บินลอแม โรงเรียนรอมาเนีย 2010-09-29 07:15:46
14 นายอาฮามัด นาแว โรงเรียนรอมาเนีย 2010-09-29 07:17:50
15 นางสาวมยุรี เดชธานี โรงเรียนหงษ์เจริญวิทยาคม 2010-09-30 03:33:48
16 นายศักดิ์ชาย กิมเซียะ โรงเรียนหงษ์เจริญวิทยาคม 2010-09-30 08:29:12
17 นางสาวสุวิมล แสงศรี โรงเรียนหงษ์เจริญวิทยาคม 2010-10-06 04:12:40
18 นางซีตีมูนา ปายอดือราแม โรงเรียนนะห์ฎอตุลสูบาน 2010-10-06 15:23:02
19 นายธวัช ศรีไสยเพชร โรงเรียนระโนดวิทยา 2010-10-12 10:28:37
20 นางสาวฟาตีฮะ มุสตาปะ โรงเรียนมูลนิธิชุมชนอิสลามศึกษา 2010-10-13 08:20:00
21 นายมูฮำมัดรูดิง หะยีลาเตะ โรงเรียนมูลนิธิชุมชนอิสลามศึกษา 2010-10-13 08:23:32
22 นายอัฟฟันดี เจ๊ะมะ สำนักงานการศึกษาเอกชนอำเภอศรีสาคร 2010-10-19 18:00:15
23 นายรอนิง สูหลง โรงเรียนอัตตัรกียะห์อิสลามียะห์ 2010-10-20 07:43:08
24 นางสาวสารีนา นิยากะ โรงเรียนอัตตัรกียะห์อิสลามียะห์ 2010-10-20 07:46:02
25 นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช 2010-10-26 08:44:18
26 นายมุสตอฟา มัตรูดิน โรงเรียนพัฒนาอิสลาม 0000-00-00 00:00:00
27 นางเดือนเพ็ญ กชกรจารุพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ 2010-10-28 06:33:44
28 นางสาวสุไรยา บาราสัน โรงเรียนสายยิดวิทยามูลนิธิ 2010-11-11 07:46:51
29 นายอับดุลนาเซร์ สามอ โรงเรียนสายยิดวิทยามูลนิธิ 2010-11-11 07:49:05
30 นางสาวอารียา หลำบ๊ก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 2010-11-24 06:38:03
31 นางสาวสารภี สหะวิริยะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 2010-11-25 04:18:23
32 นางสาววาทันยา เทียมทัน โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา 2010-11-25 05:31:46
33 นางสุดสวาท รัตนเฉลิมรัตน์ โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา 2010-11-25 05:33:31
34 นายจรัล บูลวิบูรณ์ คณะศิลปศาสตร์ มอ.หาดใหญ่ 2010-11-25 05:40:59
35 นางอรอนงค์ แจ่มพิศ โรงเรียนปากจั่นวิทยา 2010-11-25 06:30:07
36 นายเจริญ แก้วใจดี โรงเรียนปากจั่นวิทยา 2010-11-25 06:32:39
37 นางสาวนฤมล จันทผล สถานวิจัยวิศวกรรมวัสดุ 2010-11-25 08:15:13
38 นางสาวจิรานันท์ บัวชื่น สถานวิจัยวิศวกรรมวัสดุ 2010-11-25 08:18:07
39 นางสาวสุชาดา กองสวัสดิ์ คณะศิลปศาสตร์ 2010-11-26 08:12:28
40 นายเสกสรร มาลานุสรณ์ คณะศิลปศาสตร์ 2010-11-26 08:15:22
41 นางสาวอรอนงค์ วีระชาญณรงค์ คณะศิลปศาสตร์ ม.อ.หาดใหญ่ 2010-11-26 09:48:56
42 นายฉัตรชัย หนูกลัด คณะศิลปศาสตร์ 2010-11-26 10:01:22
43 นายคฑาวุธ จันทรักษ์ ศิลปศาสตร์ มอ. 2010-11-26 10:06:22
44 นางสาวสมฤดี แจ้งสูงเนิน โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา ๓ สุราษฎร์ธานี 2010-11-29 08:34:10
45 นางสาวนิตยา เสาวนิตย์ อาชีพอิสระ 2010-11-29 11:03:19
46 นางสาวอินทิรา โยธาจันทร์ หลักสูตรปริญญาโท (ภาคพิเศษ) คณะศิลปศาสตร์ 2010-11-30 02:41:40
 

รายงานความก้าวหน้าระบบของสุราษฯ

รายงานความก้าวหน้าระบบของคณะนิติฯ


© 2010 ฝ่ายคอมพิวเตอร์ทางวิศวกรรมศาสตร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่
ตู้ ปณ. 2 คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา โทรศัพท์ 0-7428-7094  โทรสาร 0-7445-9393
E-mail : info@eng.psu.ac.th  ติดต่อเรา